Chung tay ủng hộ diễn đàn Keyboard Việt >>>

Nơi yêu cầu Style, Sample

Em chào cả nhà em đang cần Style của bài hát ( em đừng đi của ca sĩ Lâm Hùng ) cho em xin em cám ơn rất nhiều chúc các Bác cuối tuần vui vẽ

Thanh Danh 1991

Thượng Đế
Kính chào anh em Keyboardviet hiện nay có rất nhiều anh em vào diễn đàn để tìm Style, Sample nhưng ban quản trị không kiểm soát được hết nên hôm nay mình lập ta Topic này để gom lại tất cả nhé, anh em cần Style, Sample nào cứ post vào đây nhé ai có thì sẽ up lên để mọi người cùng dùng nha
Xin cám ơn anh em!
bạn có 2 style này k cho mình xin voi

Em chào cả nhà em đang cần Style của bài hát ( em la con thuyền cô đơn ) cho em xin em cám ơn rất nhiều chúc các Bác cuối tuần vui vẽ

chulogach1984

Thượng Đế
bác nào có style: một đêm say với cô đơn trên sopha cho em xin với ạ, thank các bác nhiều, em dùng s770

Sửa lần cuối:
Em chào cả nhà em đang cần Style của bài hát ( Uống -sáng tác Yến Vy ) cho em xin em cám ơn rất nhiều chúc các Bác sức khỏe và vui vẽ.

minhchi

Thượng Đế
Không biết có anh em nào sai kurgzman vs800 cho mình xin style và voice thanks

Ronin

Thượng Đế
có bác nào có bài Vứt Đi Chữ Tình - Nguyễn Hưng ko cho em xin cám ơn MN

Duy công

Thượng Đế
Kính chào anh em Keyboardviet hiện nay có rất nhiều anh em vào diễn đàn để tìm Style, Sample nhưng ban quản trị không kiểm soát được hết nên hôm nay mình lập ta Topic này để gom lại tất cả nhé, anh em cần Style, Sample nào cứ post vào đây nhé ai có thì sẽ up lên để mọi người cùng dùng nha
Xin cám ơn anh em!
Em xin sampler 950 a