Chung tay ủng hộ diễn đàn Keyboard Việt >>>

Help Chung tay ủng hộ diễn đàn Keyboard Việt

SuperAdmin

Administrator
Đầu tiên, dù vô tình hay cố ý, mình cảm ơn bạn đã nhấn vào liên kết để đọc bài này.

Sau nhiều năm hoạt động, Keyboardviet.com có lẽ cũng mang đến được giá trị nào đó cho cộng đồng người dùng Âm nhạc, organ keyboard, hoạt động từ năm 2017 đến nay nhưng chúng tôi chưa thu bất kỳ 1 khoản phí nào từ người dùng, và chắc chắn là trong tương lai vẫn thế.

Tuy nhiên, có một thực tế là, đa số các Website chia sẻ miễn phí đều đóng cửa nguyên nhân chính là do không có nguồn thu. Mặc dù Keyboardviet.com cũng cố gắn để nó có thể tự duy trì hoạt động. Tuy nhiên vào thời điểm dịch bện Covid hiện nay diễn đàn cũng có một số khó khăn nhất định. Và việc Donate của các bạn sẽ giúp Keyboardviet.com có động lực hơn, có thể phát triển lâu dài và bền vững hơn…
Một lần nữa mình xin lỗi các anh em nếu thông báo này làm phiền đến anh em Keyboard. Mong anh em sẽ luôn luôn ủng hộ để diễn đàn phát triển hơn và phục vụ anh em tốt hơn.

Ban quản trị diển đàn rất biết ơn các anh em đã chung tay ủng hộ diễn đàn dù chỉ 1000 vnđ vì đó là tấm lòng và sự thương yêu của anh em dành cho Keyboard Việt

Xin Trân Trọng!

- Link Paypal:

- Ngân hàng Tiên Phong Bank (TPB)
Người Nhận: NGUYEN THANH TONG
Số Tài khoản: 01563340001

• Hoặc anh em có thể ủng hộ qua ví MoMo 0398695181 NGUYEN THANH TONG
    • Hoặc anh em có thể quét mã MoMo này ( đăng nhập vào diễn đàn để xem ảnh rõ hơn )
1021

Sửa lần cuối:

tai keyboard

Active Member
Dịch này tuy khó khăn nhưng của ít lòng nhiều ủng hộ ad trước 10k nha :) momo của mình là ****154 nguyễn thành tài

SuperAdmin

Administrator
Thành viên ở ngoài nước muốn đóng góp một ít thì làm sao admin? Có tài khoản Paypal không?
Xin chào bạn, thay mặt BQT mình xin cám ơn tấm lòng của bạn ạ. Paypal hiện tại mình đã tạo thử 1 tài khoản này, bạn thử xem xem ạ

Link Paypal:

wow

your initiative just landed a stellar mention in the latest viral article! ?? Have you spotted it yet? I found it on my feed, and it's too good not to share.

Check it out here:

This is HUGE! ?Major kudos to everyone involved; you're absolutely crushing it!

Don't miss out on checking this out