Chung tay ủng hộ diễn đàn Keyboard Việt >>>

Nơi yêu cầu Style, Sample

tbd

Thượng Đế
Dạ ngày Phật Đản sắp đến, ace mình có style nào về Phật cho mình xin. Chuc ace ngày an lành.

decy20002002

Thượng Đế
Có xếp nào có style "CON NỢ MẸ" của Nguyễn Văn Chung cho e xin. Cám ơn các xếp nhiều nhiều.

Xin Chào Cả Nhà Cho Em Xin Bài Hát >Chuyện tình tan vỡ Style và Intro< Cám Ơn Cả Nhà Rất Nhiêu Chúc Cả Nhà cuối Tuần Vui Vẽ.

Phước Thành

Thượng Đế
Dear All.

Không biết có anh nào có Style Cha Cha Cha Xuân và Rumba như 2 Link Youtube dưới đây của anh Xuân Khỏe không. Nếu có cho em xin với, em đang tìm Style đó để tập thêm với. Em xin cảm ơn

ducht

Thượng Đế
moi nguoi ai co Dj vinahous nhac tre edit hoac khong sample cho minh xin it voi ah

Chiến Phạm Korg

Thượng Đế
Kính chào anh em Keyboardviet hiện nay có rất nhiều anh em vào diễn đàn để tìm Style, Sample nhưng ban quản trị không kiểm soát được hết nên hôm nay mình lập ta Topic này để gom lại tất cả nhé, anh em cần Style, Sample nào cứ post vào đây nhé ai có thì sẽ up lên để mọi người cùng dùng nha
Xin cám ơn anh em!
Trên này toàn yamaha. Nếu thuận tiện nhất thì adm có thể tạo 1 top cho korg thì sẽ thuận tiện hơn. Vì yama và korg phải riêng biệt
Thanks !

ducht

Thượng Đế
cần lăm style hạnh phúc cuối cung cua truong viet thái anh em ai co chia se vơi ah em cam ơn

hoanganhyamaha

Thượng Đế
Em chào các Bác ạ - Bác nào có Style " Xuân về trên bản mông " cho em xin với ạ em xin cảm ơn ạ.