Chung tay ủng hộ diễn đàn Keyboard Việt >>>

Longorgan

Well-Known Member
Me lua dao nhau a toi tai ve nen xong cha thay gi ca
Chào bạn, thứ nhất xin mời bạn nói chuyện cho đàng hoàn, người ta đã tốn thời gian chi sẽ cho bạn miễn phí thì làm ơn đừng làm cha thiên hạ ở đây.
Còn về cái file trên, mình vừa tải về check lại thì như trong hìn này bạn làm ơn mở mắt lên xem cói gì trong đó không nha hay hoàn toàn "không có gì"

Đính kèm

tranphung

Thượng Đế
Vẫn tải về và giải nén ok hết nha anh em, có full style , bank tiếng , mutipad, đầy đủ hết, mấy bạn cần nhập đúng pass giải nén, không nên làm tổn thương lòng tốt của bạn đã chia sẻ, mình đã tải về tuy chưa tess nhưng cũng rất vui vì bạn ấy đã có tâm , chia sẻ cho ae, mong bạn đừng buồn vì một số anh em chưa hiểu vấn đề.

Sửa lần cuối:

lùn keyboard

Thượng Đế
Vẫn tải về và giải nén ok hết nha anh em, có full style , bank tiếng , mutipad, đầy đủ hết, mấy bạn cần nhập đúng pass giải nén, không nên làm tổn thương lòng tốt của bạn đã chia sẻ, mình đã tải về tuy chưa tess nhưng cũng rất vui vì bạn ấy đã có tâm , chia sẻ cho ae, mong bạn đừng buồn vì một số anh em chưa hiểu vấn đề.
em xin pass với ạ

ngochan132

Thượng Đế
Các bạn xem kỹ lại bài post của chủ thớt kìa có cái pass rành rành đó kkk

betion

Member