Chung tay ủng hộ diễn đàn Keyboard Việt >>>

Nơi yêu cầu Style, Sample

Paulhai

Thượng Đế
Anh em nhà mình có Style 'Như hoa mùa xuân' vui lòng cho mình xin với nhé!
Link bài:
Xin cám ơn mọi người!

galop2014

Thượng Đế
Bạn nào có intro của Tuấn Hưng các bài sau thì cho tôi xin với:
  • Đốt chiếc lá khô
  • Vẫn nhớ
  • Sẽ không còn nữa
  • Xa vắng
  • Độc Thoại...
  • Nắm lấy tay anh
  • Một lần được yêu
  • Dĩ vãng cuộc tình,
  • Biển cạn...
  • Tôi xin cảm ơn!

Chào cả nhà cho em xin style+intro bài Đò sang ngang dòng đàn Yamaha xin cảm ơn rất nhiều.

Sửa lần cuối:

organpun

Thượng Đế
Kính chào anh em Keyboardviet hiện nay có rất nhiều anh em vào diễn đàn để tìm Style, Sample nhưng ban quản trị không kiểm soát được hết nên hôm nay mình lập ta Topic này để gom lại tất cả nhé, anh em cần Style, Sample nào cứ post vào đây nhé ai có thì sẽ up lên để mọi người cùng dùng nha
Xin cám ơn anh em!

organpun

Thượng Đế
Kính chào anh em Keyboardviet hiện nay có rất nhiều anh em vào diễn đàn để tìm Style, Sample nhưng ban quản trị không kiểm soát được hết nên hôm nay mình lập ta Topic này để gom lại tất cả nhé, anh em cần Style, Sample nào cứ post vào đây nhé ai có thì sẽ up lên để mọi người cùng dùng nha
Xin cám ơn anh em!
Bác có style hà Giang ơi cho e xin ạk

letuoi151088

Thượng Đế
Bạn nào Sty chacha CƠ BẢN ( không phải intro ) mà đánh mấy bài Khúc Tình Nồng - Hãy Cho Tôi - Chỉ Riêng Mình Ta, chi tui xin đi. Cảm Ơn trước nha.

Chào cả nhà cho em xin style và intro bài (Đành thôi em nhé) trên dòng đàn s950 , Xin đa tạ cảm ơn rất nhiều

cám ơn Bác Nhiều nhưng không phải đành thôi nhé em mà (Đành thôi em nhé) dù sao cũng cám ơn Bác rất nhiều , Chúc Bác gặp nhiều may mắn.