Chung tay ủng hộ diễn đàn Keyboard Việt >>>

Nơi yêu cầu Style, Sample

dunghatinh121987

Thượng Đế

Đính kèm

tien ben

Thượng Đế
Kính chào anh em Keyboardviet hiện nay có rất nhiều anh em vào diễn đàn để tìm Style, Sample nhưng ban quản trị không kiểm soát được hết nên hôm nay mình lập ta Topic này để gom lại tất cả nhé, anh em cần Style, Sample nào cứ post vào đây nhé ai có thì sẽ up lên để mọi người cùng dùng nha
Xin cám ơn anh em!

tien ben

Thượng Đế
Kính chào anh em Keyboardviet hiện nay có rất nhiều anh em vào diễn đàn để tìm Style, Sample nhưng ban quản trị không kiểm soát được hết nên hôm nay mình lập ta Topic này để gom lại tất cả nhé, anh em cần Style, Sample nào cứ post vào đây nhé ai có thì sẽ up lên để mọi người cùng dùng nha
Xin cám ơn anh em!
ban cho minh hoi ti truoc minh tai style theo yeu cau VD bai;Em chon noi nay; gio minh khong tai dc gio vao tai cho nao ban nhi

Longorgan

Well-Known Member
ban cho minh hoi ti truoc minh tai style theo yeu cau VD bai;Em chon noi nay; gio minh khong tai dc gio vao tai cho nao ban nhi
Có nè bạn cơ mà bài em chon loi nay hay em chon noi nay ban? bạn phải tìm đúng tên mới ra được nha :)

Shaun

Thượng Đế
anh chi em nao co style thuong Tham goi ten anh( MinhTuyet cua MLA cho minh xin voi

Longorgan

Well-Known Member
Chia sẻ cho anh em vài style MLA v13 nha

Đính kèm

Longorgan

Well-Known Member
Tiếp nha anh em style MLA v13

Đính kèm

cong tu

Thượng Đế
Mọi người ơi ai có style disco organ lê vỹ cho mình xin với ạ
Link

quyvhtt

Thượng Đế
Chào cả nhà các bác có ai có bài
Tơ Hồng Tình Đã Se Duyên em xin hay làm giúp, em xin được cảm ơn trước.

| Phạm Vâng Anh |

Thượng Đế
Xin chào tất cả các anh em nhạc công,có anh chị em nhạc công nào có style này không?chia sẽ cho em với ạk