Chung tay ủng hộ diễn đàn Keyboard Việt >>>

Nơi yêu cầu Style, Sample

phạm đăng kiểm

Thượng Đế
Kính chào anh em Keyboardviet hiện nay có rất nhiều anh em vào diễn đàn để tìm Style, Sample nhưng ban quản trị không kiểm soát được hết nên hôm nay mình lập ta Topic này để gom lại tất cả nhé, anh em cần Style, Sample nào cứ post vào đây nhé ai có thì sẽ up lên để mọi người cùng dùng nha
Xin cám ơn anh em!

Longorgan

Well-Known Member
Xin chia sẽ lại các style mà bạn
Nguyễn anh duy đã chia sẽ cho anh em dễ tìm nha
Style Tropical Tiktok
Style Tropical House
Style một thoáng quê hương
Style tình anh
style hoa nở không màu
Style thích thì đến
Style DJ - Hãy đến với anh
Style buồn làm chi em ơi
mình xin tổng hợp lại trên google drive cho anh em tiện thể tả style yamaha này về nha
Một lần nữa xin cám ơn bạn Nguyễn Anh Duy đã chia sẽ
Link tải cac style trên:

van yamaha

Thượng Đế
Update thêm cho anh em vài style mới nhé
  • Style Sample Cô gái sài gòn đi tải đạn :
  • Style Sample Bến thượng hải :
  • Style Sample Vọng kim lang :
  • Style Sample Aó mới cà mau :
  • Style Sample Cho vừa lòng em :
  • Style Sample Một chuyến xe hoa :
  • Style Sample Qua ngõ nhà em :
  • Style Sample Tình yêu trả lại trăng sao :
Bác có bài nối vòng tay lớn cho e xin với

thanhthai219

Thượng Đế
Kính chào mọi người, mình chỉ chơi organ tiệc tùng gia đình thôi. hôm trước có một người bạn hát bài tian mi mi ( nhạc Hoa) nhưng mình tìm mãi không thấy style nào giống bài này trên mạng.
Mong anh em nào biết chỉ giúp, nó là điệu gì ? vì mình không phải dân chuyên nghiệp.
Xin cảm ơn, mình dùng sampler V12 của MLA.

TAOLAO

Thượng Đế
có ai còn giữ file ppi S770 sample DJ ghép KBN+KL+LN thì cho mình xin lại....cám ơn ae.

Cho mình hỏi, những style trên này là style sample hay style không sample. Nếu là style sample thì là style của những ai, MLA, PSM hay KBN?

Trieungo613

Thượng Đế
Kính chào anh em Keyboardviet hiện nay có rất nhiều anh em vào diễn đàn để tìm Style, Sample nhưng ban quản trị không kiểm soát được hết nên hôm nay mình lập ta Topic này để gom lại tất cả nhé, anh em cần Style, Sample nào cứ post vào đây nhé ai có thì sẽ up lên để mọi người cùng dùng nha
Xin cám ơn anh em!
Ad còn bộ ghép của bác hiệu kg ạ cho e xin với

Quốc Đại

Thượng Đế
Chào các bác, em cần ít Style không sample, style techno hát kiểu nhạc sống ạ. bác nào có cho em xin với ạ. em xin cảm ơn