Chung tay ủng hộ diễn đàn Keyboard Việt >>>

Nơi yêu cầu Style, Sample

nguyen minh97

Thượng Đế
Gửi anh em tiếp vài style nhé
style um si la bum
style ngoại tôi
style biển mặn
style mưa đã tạnh
style đàn bà
style một chiếc xe hoa
style 123 chia đôi lối về

Đính kèm

Vượngpro

Thượng Đế
Cả nhà ai có style Mùa mưa đi qua của Đàm Vĩnh Hưng cho em xin với ạ, cảm ơn tất cả

Longorgan

Well-Known Member
Vài stype chữ A cho anh em

Đính kèm

Pre

Thượng Đế
Bà con nào có style intro bài :
Mẹ tôi - Trần Tiến
Khu nhà cũ -Trương Quý Hải
Cho xin cảm ơn !

kiury

Thượng Đế
cụ nào có bộ style của 950 full A->Z không cho e xin với. e mới mua đàn mà chưa có mấy bài.đi làm nhọc quá

lalale

Thượng Đế
Kính chào anh em Keyboardviet hiện nay có rất nhiều anh em vào diễn đàn để tìm Style, Sample nhưng ban quản trị không kiểm soát được hết nên hôm nay mình lập ta Topic này để gom lại tất cả nhé, anh em cần Style, Sample nào cứ post vào đây nhé ai có thì sẽ up lên để mọi người cùng dùng nha
Xin cám ơn anh em!
ANH em ai có style nhạc thiền tịnh tâm của nhật kim anh cho mình xin cám ơn anh em nhiều

Pre

Thượng Đế
Bà con nào có Intro Style : Ga chiều phố nhỏ, cho Pre xin cảm ơn !

Minh Đức

Thượng Đế
Kính chào anh em Keyboardviet hiện nay có rất nhiều anh em vào diễn đàn để tìm Style, Sample nhưng ban quản trị không kiểm soát được hết nên hôm nay mình lập ta Topic này để gom lại tất cả nhé, anh em cần Style, Sample nào cứ post vào đây nhé ai có thì sẽ up lên để mọi người cùng dùng nha
Xin cám ơn anh em!
Ae nào có sty bài Bốn Chữ Lắm với bài Từ Đó trong phim mắt biếc ko ah cho mình xin với ?

Chú chín

Thượng Đế
Xin cám ơn anh em!
Mình đang kiếm tiếng cho con Roland GW8

Pre

Thượng Đế
Lại xin, bà con nào có Intro Style bài " Gặp nhau trên đỉnh Trường Sơn" cho xin, cảm ơn !