Chung tay ủng hộ diễn đàn Keyboard Việt >>>

Korg pa300 ai giúp em với không biết nó bị gì nữa

linhorgan

Thượng Đế
ai giúp em với không biết nó bị gì nữa tình hình là em mới mua cây Korg pa300 nhưng gần 1 tháng nay khi đi show thì có 1 vài phím khi nhấn vào nó không phát ra tiếng hoặc ra rất nhỏ có ai biết nó bị gì không ạ :( chưa đi show nhiều mà bị vậy nữa

trinhnguyens993

Moderator
Thành viên BQT
Đàn của bạn hư mạch hoặc ic bàn phím rồi mới mua chắc còn bảo hành mà ra đó bảo hành cho chắc bạn ơi :D

ngoctrang017537

Thượng Đế
Chào bạn $User$

Bạn đã thử dùng chưa? của cty mình chưa với rất nhiều ưu đãi và khuyến mãi hấp dẫn, đặc biệt quà tặng chiết khấu cao cho ai giới thiệu khách mua hàng nữa đó bạn nhé. Nhanh tay Click để xem thông tin nhé [/b]$User$

nhungtrang3515

Thượng Đế
Ad ơi cho e hỏi thông tin thêm đi ạ. Check message tư vấn dùm e với ạ. Em cám ơn Ad nhiều ạ. Đọc mãi mà không hiểu được ạ.

nhungtrang3515

Thượng Đế
Cậu ơi cho e hỏi thông tin thêm đi ạ. Check message tư vấn dùm e với ạ. Em cám ơn Bạn nhiều ạ. Đọc mãi mà không hiểu được ạ.

tungroland

Thượng Đế
ai giúp em với không biết nó bị gì nữa tình hình là em mới mua cây Korg pa300 nhưng gần 1 tháng nay khi đi show thì có 1 vài phím khi nhấn vào nó không phát ra tiếng hoặc ra rất nhỏ có ai biết nó bị gì không ạ :( chưa đi show nhiều mà bị vậy nữa
Đi bảo hành thôi cho chắc bạn ah

tientet2020

Thượng Đế
Giới thiệu xu hình con chuột mạ vàng của Úc 2020
đồng xu con chuột mạ vàng là đồng xu trong bộ sản phẩm tiền hình con chuột lì xì tết 2020 được chính phủ Úc phát hành nhân dịp năm mới âm lịch của người châu Á.

Mời xem :

- Cặp tiền xu in hình con chuột mạ vàng Úc

- tiền xu con chuột mạ vàng

- Tiền Xu Úc Hình Con Chuột Mạ Bạc

1/ Thông tin tiền xu in hình con chuột mạ vàng 2020:
Đường kính: 40mm x 3mm (gấp đôi đồng xu 5,000VNĐ).
Cân nặng: 1 oz Gold, tương đương 31,1 Grams (Khá nặng tay).

Chất liệu :
tiền xu hình con chuột mạ vàng : Niken, Mạ vàng dày 2 micromet, vàng sắc xảo.

cận cảnh đồng xu hình con chuột mạ vàng 2020
2/ Về thiết kế của đồng xu in hình con chuột mạ vàng :
- Mặt trước là hình ảnh chú chuột mạ vàng vạm vỡ được chạm khắc 3D tinh xảo đang đứng dưới bông lúa triễu hạt, thể hiện sự xung túc đầy đủ về cuộc sống vật chất, loại chuột đứng đầu trong 12 con giáp, biểu trưng của sự phú quý, sung túc. Đi kèm là ký hiệu TÝ bằng tiếng hoa được viết cách điệu cùng số 2020 của năm nay.

- Mặt sau của xu hình con chuột mạ vàng vẫn là hình ảnh chân dung nữ hoàng Elizabeth II được chạm khắc tinh xảo, chỉ khác chăng ở năm nay đã không còn sử dụng chân dung thời trẻ của bà như các năm trước.

Sản phẩm xu con chuột mạ vàng được sử dụng công nghệ mạ tráng gương giúp cho đồng xu luôn óng ánh khi gặp ánh sáng mặt trời tạo nên vẻ đẹp cuốn hút của sản phẩm.

Mỗi đồng xu hình con chuột mạ vàng 2020 của Úc luôn đi kèm hộp nhung đỏ chính hãng sang trọng

Chúng tôi nhận cung cấp sĩ và lẻ sản phẩm xu con chuột mạ vàng mạ bạc cho các cá nhân và doanh nghiệp làm quà tặng cho khách hàng.

Hãy gọi ngay tới số 0966.85.0966 để mua hàng ngay nào!!

Nhân dịp năm mới kín chúc quý khách vạn sự như ý!!

Website chính :

congrats on the mention!!!

the team here just received a gigantic mention in the latest viral article! ?? Have you spotted it yet? I found it during my daily social media dive, and it immediately caught my eye.

Here's the link:

What an achievement! ?Big congrats to everyone involved; you're absolutely crushing it!

Don't miss out on exploring this gem