Chung tay ủng hộ diễn đàn Keyboard Việt >>>

Cách Cài YEP Voice Manager (100% thành công) – chỉnh sửa sampler cho đàn s650, s750, s950

hiepga

Thượng Đế
✅ ( Đã xác minh ) YEP Voice Manager là công cụ nổi tiếng trong giới chơi organ keyboard yamaha. Phần mềm cho phép chỉnh sửa file yep một cách linh hoạt và hiệu quả. Mình thấy rằng tuy có khá nhiều bản YEP Voice Manager được chia sẻ trên mạng nhưng thường không đi kèm hướng dẫn chi tiết kèm theo rất mơ hồ. Nên hôm nay mình xin giới thiệu bản full chuẩn của phần mềm này phiên bản v3. Kèm theo đó là hướng dẫn cài đặt chi tiết để các bạn mới làm quen có thể dễ dàng cài lên máy tính của mình.
Tính năng chính của YEP Voice Manager v3
  • Cung cấp các trình xử lý file YEP thuận tiện.
  • Dễ dàng thao tác cắt, ghép voice.
  • Thêm nhiều style hỗ trợ nhiều dòng nhạc khác nhau.
  • Hỗ trợ các keyboard rất nổi tiếng và phổ biến như S650, S750, S950.
Hướng dẫn cài đặt

Lưu Ý: Trước khi cài đặt thì phải làm việc này trước: Copy 2 file fix lỗi phía trên vào folder “C:\Windows\system32\” (với win 32 bit. Hoặc folder “c:\Windows\SysWOW64\” nếu là Win 64 bit.

Giờ các bạn nhấn nút start của Windows, gõ cmd rồi nhấn Enter. Nó sẽ xuất hiện cửa sổ commander. Hãy đánh lại dòng dưới đây rồi nhấn Enter nhé:

Win 32 bit: regsvr32 c:\Windows\system32\comdlg32.ocx

Win 64 bit: regsvr32 c:\Windows\SysWOW64\comdlg32.ocx

Sau đó hãy cài đặt phần mềm và bắt đầu sử dụng thôi nhé.

Lưu ý: Copy cả dấu ngoặc đơn nhé.
Tải ComDLG32.ocx và COMCT32.OCX tại file đính kèm nhé anh em:
Link tải file cài đặ nha anh em:

Đính kèm

Vĩ nivo

Thượng Đế
Khi nào mới có yep voice manager trên smartphone ta.. Chắc tiện hơn cho những ae ko có pc