Chung tay ủng hộ diễn đàn Keyboard Việt >>>

Thông báo mới về việc tải dữ liệu từ diễn đàn

Adminstrator

Administrator
QTV xin kính chào các thành viên của diễn đàn Keyboard Việt hiện nay vì vấn đề bảo mật thông tin và an toàn cho cả người dùng và diễn đàn, nên các bạn sẽ phải đăng nhập vào diễn đàn thì mới có thể tải về các bộ sample hoặc style miễn phí này.Các bạn có thể tạo tài khoản bằng email, hoặc đăng nhập nhanh bằng Facebook hoặc Goole theo hình bên dưới
746

Mọi thắc mắt anh em cứ liện hệ hoặc comment bên dưới Admin sẽ giải quyết nhanh nhất cho anh em
Một lần nữa rất xin lỗi anh em diễn đàn vì sự bất tiện này!
Xin trân trọng cám ơn!

KEYBOARD SAIGON

Thượng Đế
QTV xin kính chào các thành viên của diễn đàn Keyboard Việt hiện nay vì vấn đề bảo mật thông tin và an toàn cho cả người dùng và diễn đàn, nên các bạn sẽ phải đăng nhập vào diễn đàn thì mới có thể tải về các bộ sample hoặc style miễn phí này.Các bạn có thể tạo tài khoản bằng email, hoặc đăng nhập nhanh bằng Facebook hoặc Goole theo hình bên dưới
View attachment 746

Mọi thắc mắt anh em cứ liện hệ hoặc comment bên dưới Admin sẽ giải quyết nhanh nhất cho anh em
Một lần nữa rất xin lỗi anh em diễn đàn vì sự bất tiện này!
Xin trân trọng cám ơn!
Tôi là thành viên mới . Xin Ad hướng dẫn cách dowload những sty thông thường . Tôi đã thử nhiều lần nhưng không được , kể cả làm theo video hướng dẫn . Xin cảm ơn .

Adminstrator

Administrator
Xin chào bạn, bạn tải theo cách dưới đây nha
trước tiên bạn cần đăng nhập vào sau đó click vào link hay file để tải về thôi

Adminstrator

Administrator
Nếu vẫn không được xin bạn quay lại clip quá trình tải về để Admin hướng dẫn nhanh hơn ạ
Xin cám ơn!